1. Máy đang kiểm tra, sửa chữa -Cần tư vấn, hỗ trợ Komatsu pc450-8

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Bác mở sách vở ra mà nói thì ai chả nói được. Quan trọng bác đã gặp và sử lý bệh đó ntn chưa? Như bác Thsg với bác TrQfsg nói thẳg vào vấn đề và chia sẻ kinh nghiệm cho ae, chẳng vòng vo như các bác.
Xin lỗi bác.em nghĩ giờ đây bác đéo biết em là ai và như nào trong đây.em hỏi rất rõ ràng các thông số cần và đủ để làm bơm hpv.em xin lỗi thầy Phát và các cụ.em nói tục.chứ ông này chưa đủ trình để làm dc bơm K3V...chứ nói gì là bơm HPV của Komatsu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Em ngỏ lời muốn mời các bác đã chỉ giáo cho em. Mấy bác ấy tl lại thì tại sao lại vi phạm anh? E cũg chưa nói đến việc bên admin xoá bài viết cấm tài khoản thành viên.
Bạn vi phạm không nhầ thiết admin phải thông báo cho bạn.muốn có thông báo mời bạn qua fake book

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Bác mở sách vở ra mà nói thì ai chả nói được. Quan trọng bác đã gặp và sử lý bệh đó ntn chưa? Như bác Thsg với bác TrQfsg nói thẳg vào vấn đề và chia sẻ kinh nghiệm cho ae, chẳng vòng vo như các bác.
Sách vỏ nào dậy bác chỉ em với.

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Bác cho em xem cái thông số trong sach vớ cái.đó là kinh nghiện trả bằng tiền bằng rất nhiều tiền bác hiểu không.chỉ những người có đam mê thật sự.có tầm ảnh hưởng thật sự mới có cái thông số đó để chia sẻ cho anh em.

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Tôi chẳng coi thường ai cả, tất cả thành viên của diễn đàn tôi đều trả lời, không phân biệt.
Nhưng chính bạn bảo bạn chỉ là "PHỤ CỜ LÊ" và cũng chính bạn trả lời là "THỢ BƠM BÊN EM NÓI VẬY"===>đã có THỢ BƠM và bạn chỉ là PHỤ CỜ LÊ thì THỢ BƠM bên bạn cho bạn chỉnh BƠM à???
Giờ bạn lại tự ái và bảo rằng bạn là THỢ.
Tóm lại: mới vào tham gia diễn đàn mà bạn đã nói KHÔNG THẬT!!!

TÔI LUÔN TÔN TRỌNG CÁC THÀNH VIÊN CỦA DIỄN ĐÀN cho dù họ là THỢ hay ĐANG HỌC VIỆC, thậm chí là THỢ LÁI cũng vậy nhưng phải luôn nói thật để chứng tỏ sự tôn trọng mọi người ở diễn đàn này.
Ngược lại.....

TÔI ĐÁNH GIÁ RẤT THẤP NHỮNG NGƯỜI KHÔNG NÓI SỰ THẬT.

Tôi thực sự là đang chuẩn bị nói tiếp về bệnh này, nhưng còn đang cân nhắc xem phải nói thế nào cho dễ hiểu để bạn có thể hiểu được. Nhưng bạn đã trả lời thế này thì tự đi tìm thầy nào dễ tính, biết tôn trọng bạn mà học hỏi, thế nhé.
Thưa thầy, trẻ trâu chưa trải sự đời khi nào phải bỏ tiền túi ra mua tài liệu.khi nào phải bỏ tiền túi ra để đâm đầu vào trải nghiệm. Để hiểu rõ một vấn đề và khi nào phải dùng cả mối quan hệ tầm ảnh hưởng để có được các thông số để ngày nay có thể chia sẻ cho các bạn trẻ như ngày hôm nay.

Các bạn ấy mới thấu hiểu dc những người đi trước, những người tiên phong.

Giờ mạng xã hội phức tạp quá mà. Thôi thì thay vì các bạn vào đây hỏi; các bạn hỏi trên fb luôn đi.
Thưa thầy với kinh nghiệm 2 năm làm điện ô tô và chuyển sang làm thủy lực em nghĩ chỉ thay phớt thôi còn chưa biết phớt nó lắp chiều nào. Thành viên nào thì cũng hoan nghênh nhưng kiêu ngạo không đâu chào đón.

Bác cho em xem cái thông số trong sach vớ cái.đó là kinh nghiện trả bằng tiền bằng rất nhiều tiền bác hiểu không.chỉ những người có đam mê thật sự.có tầm ảnh hưởng thật sự mới có cái thông số đó để chia sẻ cho anh em.
Vậy bác đọc lại hết tất cả các cmt của ae đi rồi thấy thông số.

Cái thông số bác đưa ra mà.sao lại đưa của người khác lên.lực cười
Nói đến vậy mà bác cũng không hiểu được thì em cũng chịu. Bác hỏi em thông số. Vậy bác cho em hỏi tại sao thông số đó để làm gì ,nếu sai thì sao và tại sao chỉ bị mỗi bơm 2?

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Nói đến vậy mà bác cũng không hiểu được thì em cũng chịu. Bác hỏi em thông số. Vậy bác cho em hỏi tại sao thông số đó để làm gì ,nếu sai thì sao và tại sao chỉ bị mỗi bơm 2?
Tóm lại bác chả hiểu gì về thủy lực.nói vuông cho nó nhanh.và mai cũng mời bác next khỏi đây.ngu dốt +bảo thủ.

Tóm lại bác chả hiểu gì về thủy lực.nói vuông cho nó nhanh.và mai cũng mời bác next khỏi đây.ngu dốt +bảo thủ.
Bác cũng có biết gì đâu mà nói ngta ngu dốt? Bác hỏi em đc e hỏi bác sao bác không tl được? Trong khi các bác đã gặp đã chia sẻ lại kinh nghiệm cho ae ở các cmt trước kìa. Ra đó mà đọc

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Bác cũng có biết gì đâu mà nói ngta ngu dốt? Bác hỏi em đc e hỏi bác sao bác không tl được? Trong khi các bác đã gặp đã chia sẻ lại kinh nghiệm cho ae ở các cmt trước kìa. Ra đó mà đọc
Vâng ạ.thôi thì em ngu em dốt.em xin dừng com ở đây.chúc bác sớm gạ dc chủ máy bán máy.