1. Máy đang kiểm tra, sửa chữa -Cần tư vấn, hỗ trợ Wirtgen Vogele Super 1800-1

Gie-rach

Administrator
Mấy em máy dải này lằng nhằng lắm. Nhưng phần nổ thì cải lùi dc chỉ có khó là phải chú ý ko nó báo lỗi ko cho máy chạy đấy

PTNg2021

Well-known member
Bỏ luôn được . Nếu bí quá cho về chạy bơm dãy cũng dc mà
:):cool::):cool: Chuyện cực khó vậy mà cũng nghĩ ra được!!! Đầu tiên là chủ máy có chịu không đã, sau đó là cả một đống việc phải cải biên, cải tạo!!! Lắp cho máy nổ là một đàng, máy nổ có ngon lành, làm việc được hay không mới là quan trọng (vì lúc ấy mới lấy được xiền).
Ý bác là sao ạ?
Thay heo khác luôn ạ?
Ý là thay cái bơm cao áp kiểu thẳng hàng ấy!!!

PTNg2021

Well-known member
Bỏ luôn được . Nếu bí quá cho về chạy bơm dãy cũng dc mà
Rồi, thử một lần cho biết với người ta.
Nếu thay bơm dãy (bơm thẳng hàng) thì ta lấy bơm nào (bơm của động cơ nào) thay cho nó được vậy Cụ ôi?? Cụ chọn giúp cho một cái bơm dãy để diễn đàn mổ xẻ chơi cho vui.:):):):):):p:p:p:p:p

Gie-rach

Administrator
Mã bơm thì Gã không rõ lắm nhưng Gã dự định chọn em bơm cao áp lắp của Động cơ HINO HO6C HO7C . Nào các cụ vào cũng bàn cải tiến cải lùi tý cho anh em cùng học hỏi lẫn nhau

DOXU_SG

Active member
Mã bơm thì Gã không rõ lắm nhưng Gã dự định chọn em bơm cao áp lắp của Động cơ HINO HO6C HO7C . Nào các cụ vào cũng bàn cải tiến cải lùi tý cho anh em cùng học hỏi lẫn nhau
Bác Gie-rach cho em hỏi là bác dựa vào đâu mà chọn 2 loại bơm đó vậy bác?

DOXU_SG

Active member
Tình hình là nhờ sự giúp đỡ của các bác cao nhân nên đã làm cho xe nổ máy đc rồi các bác ạ.
Cơ mà chờ chủ máy thanh toán để làm tiếp mà mãi chưa có xèng.
Nên cứ lại phải chờ xèng mới tính tiếp...
HIX HIX

PTNg2021

Well-known member
Tình hình là nhờ sự giúp đỡ của các bác cao nhân nên đã làm cho xe nổ máy đc rồi các bác ạ.
Cơ mà chờ chủ máy thanh toán để làm tiếp mà mãi chưa có xèng.
Nên cứ lại phải chờ xèng mới tính tiếp...
HIX HIX
Cao nhân của diễn đàn này hay cao nhân phương nào vậy bồ? Có chụp tấm hình nào khi mổ xẻ máy này thì đưa lên cho thêm đậm đà hương vị nha.

Ờ, mà các Cụ trả lại bản gốc nó, trả về nguyên bản và nổ máy được hay có cải tiến-cải lùi gì không vậy??

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: