1. Máy đang kiểm tra, sửa chữa -Cần tư vấn, hỗ trợ Voegele super 1800-2

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Em đang gặp con máy thảm nhựa voegele.đang nổ máy bình thường thì chết máy đột ngột.kim bơm đã kiểm tra và cân chỉnh tại vina bost.nguồn lên hộp ECM đủ 4 nguồn.khi đề máy bơm cao áp làm việc nhưng lưu lượng rất thấp.cùng với đó là không có tín hiệu điện mở kim.cảm biến áp suất nhớt không lên khi đề máy.dây điện nhà em đã kiểm tra không đứt chạm chập ở đâu.đã mang hộp sang máy khác thử và hoạt động bình thường.máy báo lỗi "đã tồn tại một số lỗi hệ thống"mong cả nhà chém giúp.chiều này em kiểm tra dây CAN H và CAN L.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Đinh Công Văn

Well-known member
Em đang gặp con máy thảm nhựa voegele.đang nổ máy bình thường thì chết máy đột ngột.kim bơm đã kiểm tra và cân chỉnh tại vina bost.nguồn lên hộp ECM đủ 4 nguồn.khi đề máy bơm cao áp làm việc nhưng lưu lượng rất thấp.cùng với đó là không có tín hiệu điện mở kim.cảm biến áp suất nhớt không lên khi đề máy.dây điện nhà em đã kiểm tra không đứt chạm chập ở đâu.đã mang hộp sang máy khác thử và hoạt động bình thường.máy báo lỗi "đã tồn tại một số lỗi hệ thống"mòn cả nhà chém giúp.chiều này em kiểm tra dây CAN H và CAN L.
Bác chủ thớt cho xin tên động cơ đi ạ
Dòng các tín hiệu cảm biến nước CB cam CB cơ thế nào ạ

PTNg2021

Well-known member
Em đang gặp con máy thảm nhựa voegele.đang nổ máy bình thường thì chết máy đột ngột.kim bơm đã kiểm tra và cân chỉnh tại vina bost.nguồn lên hộp ECM đủ 4 nguồn.khi đề máy bơm cao áp làm việc nhưng lưu lượng rất thấp.cùng với đó là không có tín hiệu điện mở kim.cảm biến áp suất nhớt không lên khi đề máy.dây điện nhà em đã kiểm tra không đứt chạm chập ở đâu.đã mang hộp sang máy khác thử và hoạt động bình thường.máy báo lỗi "đã tồn tại một số lỗi hệ thống"mong cả nhà chém giúp.chiều này em kiểm tra dây CAN H và CAN L.
Ơ...Ơ!! Hôm trước thấy bảo "SỜ PHÁT CHẠY LUÔN" rồi cơ mà.