2. Thảo luận - Kinh nghiệm các bệnh đã xử lý được Van hằng nhiệt thuỷ lực pc128us-2

Các cụ làm ơn chỉ giúp em van hằng nhiệt thuỷ lực komatsu pc128us-2 nằm chỗ nào ạ? Em cảm ơn trước ạ!

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Van hằng nhiệt thủy lực là sao.chỉ có van định áp hồi. Van chống tắc két. Chưa nghe van hằng nhiệt thủy lực

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Dạ thưa Cụ! Thuỷ lực rất nóng ạ! Nóng chảy cả vỏ nhựa bọc ty ô (phớt đầu các cút ty ô cứng lại) ạ
Nóng thì xem lại két. Van chống tắc két. Xem nó hồi thẳng thùng hay không.đo áp két xem đc nhiêu kg.áp không tải đc nhiêu.

Nóng thì xem lại két. Van chống tắc két. Xem nó hồi thẳng thùng hay không.đo áp két xem đc nhiêu kg.áp không tải đc nhiêu.
Dạ vâng, em đang muốn cái van chống tắc két ạ! Em nghi nó hồi thẳng về thùng thuỷ lực ạ ( nổ máy làm 10 phút mà sờ ty ô nóng ran ạ). Cụ làm ơn cho em hỏi cách đo áp két ạ. Em chân thành cảm tạ ạ!

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT
Dạ vâng, em đang muốn cái van chống tắc két ạ! Em nghi nó hồi thẳng về thùng thuỷ lực ạ ( nổ máy làm 10 phút mà sờ ty ô nóng ran ạ). Cụ làm ơn cho em hỏi cách đo áp két ạ. Em chân thành cảm tạ ạ!
Chế cút để đo thôi