Đóng góp, góp ý lỗi của diễn đàn trong quá trình sử dụng

vanchitin

Moderator
Em xin mạn phép lập thớt này để tất cả các thành viên trong quá trình sử dụng nếu gặp lỗi gì bất tiện, hoặc chưa tối ưu thì chia sẻ vào thớt này để Ban Quản Trị nắm vấn đề và lên kế hoạch chỉnh sửa lại

1. Hiện tại em thấy có một vấn đề là khi post bài chỉ post được trong những thớt có LOGO hãng sẵn (tiền tố), nếu post bài của hãng khác không nằm trong list sẽ lỗi và không đưa bài lên được.

Nên đề nghị admin mở rộng hơn chỗ này, hoặc tạo nhiều hơn các hãng, đa dạng hãng.

Sửa lần cuối:

LACHAU

Administrator
Thành viên BQT
Em xin mạn phép lập thớt này để tất cả các thành viên trong quá trình sử dụng nếu gặp lỗi gì bất tiện, hoặc chưa tối ưu thì chia sẻ vào thớt này để Ban Quản Trị nắm vấn đề và lên kế hoạch chỉnh sửa lại

1. Hiện tại em thấy có một vấn đề là khi post bài chỉ post được trong những thớt có LOGO hãng sẵn (tiền tố), nếu post bài của hãng khác không nằm trong list sẽ lỗi và không đưa bài lên được.

Nên đề nghị admin mở rộng hơn chỗ này, hoặc tạo nhiều hơn các hãng, da dạng hãng.
Có phải em đang nói về mục đưa tài liệu lên diễn đàn không?? Nếu đúng thì ở đó có tiêu đề "HÃNG KHÁC" mà. Những tên hãng nào chưa có em đưa vô đó, anh sẽ coi nếu cần thiết sẽ mở thêm nhé.
Thân.

nguyentao

Moderator

Nên đề nghị admin mở rộng hơn chỗ này, hoặc tạo nhiều hơn các hãng, đa dạng hãng.
Còn cháu thì thấy logo của trang máy công trình là 3 bánh răng nhưng xếp đan vào nhau như thế thì không thể nào quay được