1. Máy đang kiểm tra, sửa chữa -Cần tư vấn, hỗ trợ Kobe 135 di chuyển cần mượn thao tác mới đi được

Công

Chào các cụ ạ . trả là nhà cháu đang làm công ty có một em kobe 135-7 nó có báo lỗi xả áp . và máy nó bị tình trạng di chuyển khỏe nhưng muốn di chuyển cần phải mượn thao tác khác . máy hay bị đơ . vì công ty đưa xe xuống hải phòng rồi nên nhà cháu lên đây hỏi xem những biểu hiện trên của bé thường là nhưng nguyên nhân gì gây nên . nhà cháu cảm ơn ạ

LACHAU

Administrator
Thành viên BQT
Chào các cụ ạ . trả là nhà cháu đang làm công ty có một em kobe 135-7 nó có báo lỗi xả áp . và máy nó bị tình trạng di chuyển khỏe nhưng muốn di chuyển cần phải mượn thao tác khác . máy hay bị đơ . vì công ty đưa xe xuống hải phòng rồi nên nhà cháu lên đây hỏi xem những biểu hiện trên của bé thường là nhưng nguyên nhân gì gây nên . nhà cháu cảm ơn ạ
Máy Kobelco Model SK135 phải có chữ SR hoặc SRLC phía sau là loại "ĐUÔI CỤT".
Mà đến đời "TRỪ BẢY" thì quá mới.....e là vẫn còn bảo hành từ hãng ???!!!
Bạn chụp cái màn hình của nó tôi xem có đúng là đời "TRỪ BẢY" không.

Công

Dạ cháu nghe lái máy nói là trừ 7 . cháu mải làm nên quên mất xem đời trừ mấy nhưng đúng là đít tròn .mà cháu thấy nó chưa có màn hình đời cao chú ạ. Động cơ commonrai ngăn kéo nằm bên phải ạ

Đinh Công Văn

Well-known member
Dạ cháu nghe lái máy nói là trừ 7 . cháu mải làm nên quên mất xem đời trừ mấy nhưng đúng là đít tròn .mà cháu thấy nó chưa có màn hình đời cao chú ạ. Động cơ commonrai ngăn kéo nằm bên phải ạ
trên tay cầm điện thoại thông minh không làm chút hình chắc nó là SR -2 hoặc SR-3 chứ mấy chứ SR-7 thì nó siêu siêu mới chắc chưa phải sờ đâu

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoàng Hà

Active member
Cụ kiểm tra van psv-c

Đính kèm