1. Máy đang kiểm tra, sửa chữa -Cần tư vấn, hỗ trợ Nhờ các cụ cứu em dính pc 200-8

Dạ tình hình là e tập tành vào nghề có nhận 1 em bơm của pc 200-8 thay roăng phớt . Sau khi hạ và thay xong thì bị mất hẳn lưu lượng , cứ lờ đờ . E kiểm tra áp chính 2 bơm đều 310-320kg , khiển 36kg tại cốc . Điện đóm ổn không báo lỗi , e cũng tháo vệ sinh lại pc , ls vẫn không được . Cứ chậm chạp lờ đờ , ngắt điện bơm vẫn vậy . Cụ nào va rồi cứu e với , nó hành e 3 ngày nay mà khách thì dục lấy máy đi làm . E xin cảm ơn ạ

Đinh Công Văn

Well-known member
Dạ tình hình là e tập tành vào nghề có nhận 1 em bơm của pc 200-8 thay roăng phớt . Sau khi hạ và thay xong thì bị mất hẳn lưu lượng , cứ lờ đờ . E kiểm tra áp chính 2 bơm đều 310-320kg , khiển 36kg tại cốc . Điện đóm ổn không báo lỗi , e cũng tháo vệ sinh lại pc , ls vẫn không được . Cứ chậm chạp lờ đờ , ngắt điện bơm vẫn vậy . Cụ nào va rồi cứu e với , nó hành e 3 ngày nay mà khách thì dục lấy máy đi làm . E xin cảm ơn ạ
Đang quan tâm áp xuất LS thế nào .có khi nào tháo ra lắp lại bị thừa chi tiết không

Pls nó lên gần bằng pp nhà bạn. Pls ko lên là chắc cụ lắp Sài bơm rồi. Loạng quạng mở bơm ra ktra lại đi.

Đặng Sơn

Moderator
Thành viên BQT

Đính kèm

dothin

khéo cụ lắp nhầm đường pls từ pp ra bơm không điều khiển đúng bơm đó cụ