2. Thảo luận - Kinh nghiệm các bệnh đã xử lý được Màn hình đánh giá chỉ số năng lực

Đinh Công Văn

Well-known member
Hôm trước khám em Vovol EW 160 em thấy cái màn hình lạ lạ mò mẫm ấn thì nó ra Một số thông tin về cần nâng cần Arm và một số Thông tin khác.các bác cho em hỏi nó có giống cái lắp trên komatsu-10Lci không ạ và phương thức hoạt động của nó như thế nào dùng để làm j ạ Liệu mình có thể chế tác lắp qua máy khác không
Screenshot_2018-12-03-13-23-57-14.png 01.jpg 02.jpg 03.jpg 04.jpg

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

LACHAU

Administrator
Thành viên BQT
Hôm trước khám em Vovol EW 160 em thấy cái màn hình lạ lạ mò mẫm ấn thì nó ra Một số thông tin về cần nâng cần Arm và một số Thông tin khác.các bác cho em hỏi nó có giống cái lắp trên komatsu-10Lci không ạ và phương thức hoạt động của nó như thế nào dùng để làm j ạ Liệu mình có thể chế tác lắp qua máy khác không
View attachment 360 View attachment 365 View attachment 366 View attachment 367 View attachment 368
Cái gì mà "MÀN HÌNH ĐÁNH GIÁ CHỈ SỐ NĂNG LỰC" nghe ghê vậy!! Nó chỉ là cái màn hình lắp thêm để báo tải khi dùng máy đào để cẩu thôi mà!!
Cái màn hình tên "DIGMASTER" ở hình dưới cùng mới giống KOMATSU đời TRỪ MƯỜI có thêm chữ "i" (thí dụ: PC200LCi-10).

LW5.png LW5-3.png LW5-1.jpg LW5-2.jpg
LIFTWATCH 2.png

Sửa lần cuối:

Đinh Công Văn

Well-known member
Cái gì mà "MÀN HÌNH ĐÁNH GIÁ CHỈ SỐ NĂNG LỰC" nghe ghê vậy!! Nó chỉ là cái màn hình lắp thêm để báo tải khi dùng máy đào để cẩu thôi mà!!
Cái màn hình tên "DIGMASTER" ở hình dưới cùng mới giống KOMATSU đời TRỪ MƯỜI có thêm chữ "i" (thí dụ: PC200LCi-10).

View attachment 372 View attachment 369 View attachment 371 View attachment 370
View attachment 374
View attachment 373
Cảm ơn bác em dự là em sẽ bỏ nó ra và lấy được cơ số dây điện và giắc cắm

Đinh Công Văn

Well-known member
Nhớ đừng bỏ sót mấy con cảm biến!!
Cảm ơn bác mấy con cảm biên thì lấy về em cũng chẳng biêts làm j ngày xưa em cũng tháo một con có cả hộp cót linh tinh cảm biến góc các loại rơ le mở thủy lực to nhỏ các thứ cuối cùng cũng thất lạc hết dây dợ thì xé hết ra hình0620.jpg hình0621.jpg

Sửa lần cuối: